CyberGhost vs NordVPN Paghahambing: Alin ang Pinakamahusay para sa Iyo sa 2020?


Hindi nakakagulat na ang CyberGhost at NordVPN ay madalas na nakapatong laban sa isa’t isa – natural na mga kakumpitensya na ito.

Sa parehong patuloy na paglalagay sa tuktok ng tatlo sa maraming mga online na listahan – kabilang ang aming pinakamahusay na pangkalahatang ranggo ng VPN – mabangis ang labanan sa pagitan nila. Sa unang tingin, NordVPNay may kalamangan sa mga raw na numero at labis na mga tampok, ngunit CyberGhostay hindi malayo sa likod, kasama ang sarili nito napakalaking network at mga naka-pack na mga app.

Sigurado ba talaga silang malapit, o maaaring makuha ng isa sa VPN ang isa sa isang mapagpasyang pagwalis? Makakakuha ka ng sagot sa tanong na ito (at marami pa) sa ito malalim na paghahambing ng CyberGhost at NordVPN.

Susuriin namin kung paano ang bawat pamasahe ng VPN sa mga paraan na pinakamahalaga. Iyon ay sinabi, tandaan na hindi natin kayang takpan ang lahat ng bagay dito. Para sa buong scoop sa dalawang nangungunang mga serbisyo ng VPN na ito, tiyaking tingnan ang aming detalyado Sinusuri ang CyberGhost at Pagsusuri sa NordVPN.

Talaan ng nilalaman

  1. Pag-stream
  2. Pag-Torring
  3. Gastos
  4. Dali ng Paggamit
  5. Kakayahan
  6. Bilis
  7. Mga server at Network
  8. Pagkapribado at Seguridad
  9. Pangwakas na Hukom

CyberGhost kumpara sa NordVPN – ang Mga Kategorya

Bago tayo sumisid sa paghahambing, tingnan natin ang walong pangunahing kategorya batay ito.

Ang unang dalawa ay streaming at umaagos, kung saan makikita natin kung gaano kahusay ang trabaho ng CyberGhost at NordVPN na may nilalaman na pinigilan ng geo at ang protocol ng BitTorrent.

Susunod, ihambing namin ang mga tag ng presyo at interface. Ang gastos at kadalian ng paggamit mga seksyon ay kung saan mo mahahanap kung aling VPN ang may mas mahusay na deal at nag-aalok ng isang mas madaling maunawaan na karanasan.

Kung narito ka upang makita kung gaano kahusay ang pakikipagtulungan sa CyberGhost at NordVPN sa iyong aparato, o nakaka-curious ka sa mga numero ng network at pagganap, huwag palalampasin ang pagkakatugma, bilis, at network ng server mga kategorya. Inihanda namin ang mga masusing listahan para sa iyo – mula sa pangkalahatan suporta sa platform at mga resulta ng pagsubok sa bilis sa isang buong pagkasira ng bawat VPN ng kasalukuyang magagamit server at lokasyon.

Huling ngunit hindi bababa sa, makikita namin kung aling VPN ang mas mahusay privacy at security. Interesado sa mga detalye ng finer ng mga patakaran sa privacy, pag-encrypt, protocol, at katangian ng seguridad? Kung gayon, ang kategoryang ito ay isang dapat na basahin para sa iyo.

Ngayon ay oras na upang bumaba sa negosyo. Tingnan natin kung nanguna ang CyberGhost o NordVPN!

1. Pag-stream

Ang isang maaasahang VPN ay maaaring makatulong sa iyo na mai-stream ang iyong mga paboritong pelikula, palabas, at iba pang nilalaman mula sa kahit saan, nang walang anumang mga paghihigpit sa heyograpiya sa iyong paraan.

Ang pangunahing salita dito ay “maaasahan.” Hindi lahat ng VPN ay perpekto para sa abala-free streaming – ngunit sa kabutihang palad, parehong CyberGhost at NordVPN ay may maraming mag-alok sa kategoryang ito.

Pagdating sa Netflix, ang aming malawak na mga pagsubok ay nagsiwalat na ang NordVPN ay isang ganap na kampeon para sa streaming ng tanyag na serbisyo na ito. Masisiyahan kami sa mga katalogo mula sa US, UK, Canada, France, Japan, at Brazil – sa madaling salita, binigyan kami ng NordVPN ng malapit sa global na pag-access sa Netflix.

Mayroong dalawang pangunahing dahilan para sa mahusay na mga resulta – mga espesyal na tampok ng streaming at a malaking pagpipilian ng mga server.

Ang SmartPlay ay isang pagmamay-ari ng dagdag na NordVPN, na awtomatikong mai-optimize ang iyong koneksyon kapag sinusubukan mong i-access ang nilalaman na karaniwang na-block sa iyong lokasyon. Ginagawa nitong NordVPN napakadaling gamitin para sa streaming halos kahit anong gusto mo.

Nag-aalok ang NordVPN ng isang kamangha-manghang iba’t ibang server, kasama 1,600+ server sa US lamang – kaya’t kung anuman ang website na naka-base sa US o serbisyo na iyong pinagmulan, malamang ay mabilis kang makahanap ng angkop na pagpipilian. Kasama sa iba pang mga kilalang lokasyon ang UK (680+ server), Canada (420+ server), Germany (230+ server), Australia (220+ server), France (180+ server), at Japan (110+ server).

Pinapayagan ng nagwaging kumbinasyon na ito ang NordVPN na gumana nang palagi Hulu, HBO, Showtime, BBC iPlayer, Amazon Prime Video, at maraming iba pang mga sapa.

Maaari bang tumugma sa CyberGhost, o kahit talunin ang kakayahang umangkop? Mukhang ganito ang paraan, salamat sa dedikadong streaming profile. Ang VPN na ito ay may mga espesyal na server na na-optimize para sa iba’t ibang mga sikat at hindi pamilyar na mga stream. Ang pinakamagandang bahagi ay maaari mong makita ang mga ito nang diretso mula sa app.

Hindi nagsisinungaling ang CyberGhost – napanood namin ang US at German Netflix na walang mga isyu, bagaman ang tagumpay natin sa Netflix France ay katamtaman lamang, dahil sa maingay na bilis.

Tulad ng sa NordVPN, maaari kang umasa sa CyberGhost upang ma-access Hulu, BBC iPlayer, at Amazon Prime Video. Ang streaming profile ay nagbibigay ng mga gumaganang server para sa iba’t ibang iba pang mga platform din.

Iyon ay sinabi, ang CyberGhost ay bahagyang hindi gaanong kakayahang umangkop para sa Netflix, at ito mga pakikibaka upang mag-alok ng pantay na iba’t ibang server sa ilang mga bansa. Halimbawa, ang mga numero sa US (680+ server) at ang UK (300+ server) ay mahusay, ngunit malayo pa rin sa likod ng mga NordVPN. Patuloy ang takbo Australia (60+ server) at Japan (30+ server), ngunit ang CyberGhost ay humihila Alemanya (600+ server) at France (320+ server).

Nagwagi para sa Pag-stream: NordVPN

Ang parehong mga VPN ay sumasakop sa mga pangunahing kaalaman sa streaming nang madali, at bawat isa ay may mga lakas para sa nilalaman sa mga tiyak na bansa. Ang CyberGhost ay nanalo ng mga dagdag na puntos para sa mahusay na streaming profile nito. Gayunpaman, kumikita ang NordVPN ng panalo salamat sa mas mahusay na pangkalahatang pag-access sa Netflix at mas matagal na listahan ng server sa karamihan ng mga bansa.

Subukan ang Pag-stream sa NordVPN!

2. Pag-Torring

Ang mga Torrent ay napakapopular, at mayroon ding malaking peligro sa seguridad kung hindi mo protektahan ang iyong sarili. Ang paggamit ng isang VPN ay isang mabilis at madaling paraan upang gawin iyon, ngunit muli, kakailanganin mo ang isa na talagang gumagawa ng trabaho.

Ang magandang balita ay ang parehong CyberGhost at NordVPN ay sumusuporta sa P2P trapiko – kaya hindi ka mapasok para sa isang hindi magandang sorpresa kapag sinubukan mong mag-download ng isang ilog. At marami pang pagkakapareho dito:

Ang parehong mga VPN ay nagpapahintulot sa mga koneksyon ng P2P sa mga tiyak na server, kumpara sa buong network. Alala hindi – nakakakuha ka pa rin ng maraming pagpipilian.

Binibigyan ka ng CyberGhost ng mga server ng P2P-friendly sa higit sa 25 mga bansa, hiwalay sa isang maayos na profile ng torrenting. Dumating din ang NordVPN na may nakalaang tab na P2P, na bahagi ng mga kategorya ng specialty server. Dito, maaari kang pumili higit sa 40 mga bansa, para sa isang kabuuang 4,400+ nag-stream ng mga server.

Sa NordVPN, maaari kang kumonekta sa naaangkop na mga P2P server sa maraming lokasyon – kabilang ang US, Singapore, at Hong Kong. Sa kasalukuyan, hindi mo mahahanap ang mga bansang ito sa stream ng profile ng CyberGhost. Ang Canada at Japan ang pinakamalapit sa mga gumagamit sa Amerika at Timog Silangang Asya, ayon sa pagkakabanggit.

Muli, ang kakayahang umangkop ay mas mahusay sa NordVPN. Ngunit katumpakan ang mas malaking bentahe sa kategoryang ito. Hinahayaan ka ng NordVPN na pumili ng isang tukoy na server ng P2P mula sa listahan, samantalang pinapayagan ka lamang ng CyberGhost na pumili ng bansa, na awtomatikong pinili ang mga server para sa iyo.

Ang mga proxy ng SOCKS5 ay isa pang tampok na makikita mo sa NordVPN, ngunit hindi sa CyberGhost. Nag-aalok ang NordVPN ng mga proxy ng SOCKS5 bilang bahagi ng iyong subscription – Maaari mong mai-configure ang mga ito sa iyong torrent client at gamitin ang mga ito bilang isang nakapag-iisang serbisyo, o kasama ang iyong VPN para sa isang dagdag na layer ng proteksyon.

Nagwagi para sa Torrenting: NordVPN

Nag-aalok ang CyberGhost at NordVPN madali, maaasahang pag-stream at isang mahusay na bilang ng mga lokasyon ng P2P. Ngunit ang isa sa mga ito ay nakatayo: Nag-aalok ang NordVPN ng mas mahusay na pagkakaroon ng server, mas maraming kalayaan sa pagpili ng mga ginustong mga server, at dagdag na halaga para sa mga advanced na mga gumagamit ng torrent kasama ang mga proxy SOCKS5.

Subukan ang Torrenting sa NordVPN!

3. Gastos

Pagdating sa pagpepresyo, halos magkapareho ang CyberGhost at NordVPN.

Hindi ka makakahanap ng pagkakaiba sa bilang o haba ng mga subscription. Ang parehong mga VPN ay kasalukuyang may buwanang, taun-taon, dalawang taon, at tatlong taong plano. Ikaw makuha ang buong pakete anuman ang iyong napili – nangangahulugan ito ng lahat ng mga server at tampok. Ang tanging pagbubukod ay nakatuon sa mga IP – isang opsyonal (at sa halip magastos) dagdag sa alinman sa VPN.

Ang mga diskwento sa CyberGhost at NordVPN ay magkatulad din. Ang parehong mga VPN ay nagsisimula sa mas mataas na dulo para sa kanilang buwanang mga plano, na may malaking matitipid sa mas mahaba. Kung hindi ka komportable sa isang pangmatagalang subscription, isang buwan ng NordVPN ay humigit-kumulang na 11% na mas mura kaysa sa CyberGhost.

Ang mga mangangaso ng Bargain ay dapat siguradong magsimula mula sa taunang mga plano, bagaman. Magbabayad ka 56% mas mababa sa isang taon ng CyberGhost kumpara sa isang buwang pag-aalok nito, at lalo lamang itong nakakakuha: Ang dalawa at tatlong taong plano ay 73% at 80% mas mura, ayon sa pagkakabanggit.

Hindi rin masama ang NordVPN. Tulad ng sa CyberGhost, makakakuha ka ng matamis na diskwento sa taunang (41% mas mura) at dalawang-taon (66% mas mura) mga plano. Kahit na mas mahusay, maaari mong mai-ahit ang 70% sa iyong subscription sa NordVPN kung tinubos mo ang isa sa mga espesyal na kupon na ito sa iyong pagbili.

Ang tanging makabuluhang pagkakaiba sa pagitan ng CyberGhost at NordVPN ay sa mga patakaran sa refund. Ang CyberGhost ay ang nagwagi sa papel, na may isang paghihinang 45-araw, garantiya ng back-money – ngunit ito ay isang maliit na nakaliligaw. Nalalapat lamang ito sa isang taon at mas mataas na mga plano, habang ang buwanang subscription ay saklaw ng isang 14 na araw na refund. NordVPN, gayunpaman, ay may isang 30-araw, garantiyang ibabalik ang pera sa buong board.

Nanalo para sa Gastos: CyberGhost

Ang mga puntos ng presyo para sa CyberGhost at NordVPN ay halos pareho, kaya ang gastos ay hindi talagang isang pagpapasya kadahilanan dito. Ang parehong mga VPN ay lubos na abot-kayang para sa kanilang inaalok, lalo na kung naghahanap ka ng isang pangmatagalang provider. Ang CyberGhost ay bahagyang mas mura sa pangkalahatan, na may mas matagal na garantiya sa likod ng pera. Kung nais mong gumawa ng mga bagay na mabagal, ang NordVPN ay may mas mahusay na isang buwan na deal at mas malawak na window ng refund.

Subukan ang CyberGhost!

4. Dali ng Paggamit

Nariyan kaming lahat – naglulunsad ng sariwa, bagong VPN lamang upang makahanap ng isang mahirap na interface na clunky at mahirap i-navigate. Huwag i-save ka ng CyberGhost at NordVPN mula sa sakit ng ulo na ito, at kung gayon, kung alin ang gumagawa ng isang mas mahusay na trabaho?

Tulad ng inaasahan mo mula sa dalawa sa nangungunang mga serbisyo sa merkado, ang kadalian ng paggamit ay isang prayoridad para sa parehong mga contenders. Ang CyberGhost ay partikular na kahanga-hanga – tingnan natin ang mas malapit.

Nabanggit na namin Ang mga dedikadong profile ng CyberGhost para sa streaming at pag-stream – nang walang pag-aalinlangan, dalawang mga kapansin-pansin na tampok sa mga app ng VPN na ito. Ngunit marami pa. Ano ang mahusay tungkol sa CyberGhost ay ang maraming mga pagpipilian na ibinibigay sa iyo ng interface:

Gusto mo bang panatilihin ang mga bagay na compact? Pagkatapos ay papahalagahan mo ang madaling maunawaan na maliit na menu na nag-pop up nang una mong buksan ang VPN.

Gusto ng kaunti mas malalim? Walang problema – palawakin mo lang ang interface at makuha mo ang buong listahan ng server, kasama ni nakatutulong na impormasyon tungkol sa distansya at pagkarga. Makakahanap ka rin ng mga dedikadong profile dito.

Ang mga nagsisimula ay magkakaroon ng isang mahusay na oras sa CyberGhost, at hindi lamang dahil madali itong sundin. Nagbibigay ang VPN na ito malalim na mga paglalarawan ng halos lahat ng setting at tampok. Hindi maraming iba pang mga serbisyo ang nagsasabi sa iyo kung bakit, paano, at kailan gagamitin ang kanilang iba’t ibang mga tool sa naturang detalye.

Kung sa palagay mo ay angkop lamang ang CyberGhost para sa mga bagong gumagamit, gayunpaman, magkakamali ka. May kabuuan arsenal ng mga advanced na tampok at mga panuntunan na maaari mong magamit – ngunit higit pa sa paglaon.

Ang NordVPN ay kailangang masakop ang maraming lupa kung nais nitong kunin ang panalo dito. Tingnan natin kung paano ito pamasahe:

Mula sa simula, mapapansin mo a mas malinis na disenyo na may kaunting magagamit na impormasyon. Ang NordVPN ay tiyak na may isang mas minimalistang interface – na hindi kinakailangan isang masamang bagay.

Sa desktop, maaari ring maging ang VPN na ito compact o detalyado, katulad ng CyberGhost. Ang pag-click sa icon ng app sa tray ng iyong system ay magdadala sa mas maliit na panel ng VPN, kung saan maaari kang mabilis na kumonekta sa kasalukuyang at pinakabagong mga server.

Ang full-scale menu ay isang kagalakan din na gagamitin. Ang pag-access sa listahan ng server ay walang kahirap-hirap, at madali mong maiiwasan ang karamihan sa mga tao idinagdag impormasyon ng pag-load ng server.

Hindi tulad ng CyberGhost, kaya mo pumili ng mga tukoy na server sa iba’t ibang mga tab na espesyalista.

NordVPN inilalarawan din ang mga tampok at setting nito kung saan kinakailangan, ngunit ito hindi pumapasok sa parehong detalye tulad ng CyberGhost. Gayunpaman, madaling mahanap ang mga setting at hindi ka bibigyan ng problema, kahit na papasok ka lang sa VPN.

Kung mas gugustuhin mo ang iyong sariling pasadyang pagsasaayos, ang parehong CyberGhost at NordVPN ay nagbibigay ng hilaw na mga file ng OpenVPN sa kanilang mga website.

Nagwagi para sa Dali ng Paggamit: NordVPN

Ito ay isa pang kategorya na walang malinaw na nagwagi – ni ang VPN ay walang anumang malubhang disbentaha. Sinasabi ng NordVPN ang tagumpay salamat sa bahagyang mas mahusay na interface ng server. Ang mga apps ng CyberGhost ay pantay na matalim sa karamihan ng mga kaso, at maaaring maging mas madaling gamitin na pick para sa mga nagsisimula.

Subukan ang NordVPN!

5. Kakayahan

Kung gumagamit ka ng isang grupo ng iba’t ibang mga aparato araw-araw, ang pangkalahatang pagiging tugma ng iyong VPN ay mahalaga.

Ang CyberGhost at NordVPN ay mahusay na nakakaalam tungkol dito, na ang dahilan kung bakit sila ang parehong maaaring mai-install sa isang malawak na hanay ng mga platform at aparato. Parehong may kakayahang umangkop pagdating sa sabay-sabay na koneksyon masyadong – bumangon ka 7 kasama ang CyberGhost, at 6 kasama ang NordVPN.

Ngunit muli, kailangan nating tingnan ang mga detalye upang mahanap ang nagwagi sa kategoryang ito:

Windows

Nag-aalok ang CyberGhost at NordVPN malawak na suporta para sa parehong luma at bagong mga bersyon ng Windows. Maaari mong gamitin ang alinman sa VPN sa anumang bagay mula sa XP at Vista hanggang sa pinakabagong Windows 10.

Mac

Ang NordVPN ay may isang maliit na tingga dito – Maaari mong gamitin ang app sa anumang bersyon ng macOS mula sa Yosemite (10.10) at sa itaas. Ang CyberGhost ay nangangailangan ng hindi bababa sa macOS Sierra (10.12).

Android

Parehong VPN ay gumagana sa isang iba’t-ibang mga kamakailan-lamang at mas napetsahan na mga bersyon ng Android. Maaari ring mai-install ang mga app sa iyong Android TV, at disente silang na-optimize para magamit sa isang malayong lugar.

Kung nais mong makuha nang diretso ang mga Android apps mula sa mapagkukunan, ang parehong mga VPN ay mayroong Madaling magagamit ang mga file ng APK sa kanilang mga website.

iOS

Upang patakbuhin ang CyberGhost sa iyong iPhone o iPad, siguraduhin na ang iyong bersyon ng iOS ay hindi mas matanda kaysa sa 9.3. Ang NordVPN ay bahagyang mas nababaluktot, na may suporta sa iOS app na nagsisimula mula sa bersyon 9.0.

Nararapat na tandaan iyon Ang bilang ng mga magkakaugnay na koneksyon ng CyberGhost ay nabawasan sa 6 na aparato bawat Apple ID kung bumili ka ng VPN mula sa App Store. Nag-aalok ang NordVPN ng 6 sabay-sabay na mga koneksyon sa pamamagitan ng default, at nananatili itong hindi nagbabago sa iOS.

Linux

Sinasabi ng CyberGhost na magtrabaho sa Ubuntu (16.04, 18.04) at Fedora 29. Hindi ito ang pinakamalawak na hanay ng mga pamamahagi ng Linux, ngunit mas mahusay pa ito kaysa sa alok ng NordVPN, na kasalukuyang sumasaklaw sa suporta para lamang kay Debian.

Mga Riles

Ang CyberGhost at NordVPN ay gumagana sa iba’t ibang mga firmware ng router. Ang mga kapaki-pakinabang na tutorial ay magagamit din kung gusto mo i-configure ang isang VPN router sa iyong sarili.

Maaari ka ring makahanap ng alinman sa VPN sa isang pre-flashed router mula sa mga vendor ng third-party.

Ang ilang mga VPN ay dumating din na may nakalaang app ng router – nakalulungkot, alinman ay hindi nag-aalok ito ng NordVPN o CyberGhost.

Iba pang mga Platform

Gumagana ang CyberGhost sa sumusunod na mga karagdagang platform:

  • Mga extension ng browser (Chrome, Firefox)
  • Chromebook
  • Windows Phone (bersyon 8.1)
  • Media at gaming console (Amazon Fire TV, Roku, Chromecast, PlayStation, Xbox, at marami pa)
  • Kodi

Sinusuportahan ng NordVPN ang sumusunod na mga karagdagang platform:

  • Mga extension ng browser (Chrome, Firefox, Opera, Safari, Internet Explorer)
  • BlackBerry
  • Kodi
  • Media at gaming console (sa pamamagitan ng router)
  • Mga Smart TV (sa pamamagitan ng router)

Nagwagi para sa Pagkatugma: NordVPN

Ang ilalim na linya ay simple – ni ang VPN ay hindi dapat magbigay sa iyo ng anumang problema sa pagiging tugma, kahit na nagpapatakbo ka ng isang bahagyang napetsahan na OS. Ang NordVPN ay bahagyang mas nababaluktot sa Mac at iOS. Iyon ay sinabi, ang parehong mga VPN ay may kanilang lakas at kahinaan sa hindi gaanong tanyag na mga platform.

Subukan ang NordVPN!

6. Bilis

Maraming mga benepisyo ang pag-encrypt ng VPN, ngunit dumating ito sa isang gastos – mas mabagal na bilis.

Upang ma-offset ito, kailangan mo ng isang mabilis na VPN. Walang pagkakamali – hindi namin pinag-uusapan ang pagpapabuti ng kalidad ng iyong koneksyon (kahit na posible kung ikaw ay na-throte ng iyong ISP). Sa karamihan ng mga kaso, isang “mabilis” na VPN ay isang maliit na epekto sa iyong average na bilis na hindi mo madama ang pagkakaiba.

Ang pinakamahusay na paraan upang masukat ang pagganap ng VPN ay ang pagpapatakbo ng ilang masusing pagsusuri sa bilis sa mga server sa buong mundo. At iyon mismo ang ginawa namin.

Sa ibaba, makikita mo ang mga bilis na nakamit ng CyberGhost at NordVPN sa mga server sa 10 iba’t ibang mga lokasyon. Ang aming mga pagsusuri ay isinagawa mula sa Silangang Europa, kasama ang mga sumusunod na resulta ng benchmark (walang VPN):

Narito ang mga bilis para sa bawat VPN:

ServerBilis ng pag-download (Mbps)Bilis ng pag-upload (Mbps)
CyberGhostNordVPNCyberGhostNordVPN
Auto (pinakamalapit)68.5670.0532.6632.61
Romania61.8255.9031.4134.15
Alemanya67.0563.9531.6134.53
United Kingdom30.2853.7234.3324.44
Portugal47.1833.936.3130.00
Israel52.9834.5225.0211.62
US (New York)32.8654.358.7527.61
US (Los Angeles)23.4851.1215.237.77
Hapon18.7828.091.972.02
Australia20.3424.561.551.97

Tulad ng nakikita mo, ang parehong mga VPN ay naghahatid ng mahusay na mga resulta sa buong board. Kumpara sa aming mga benchmark, ang CyberGhost at NordVPN ay halos gumawa ng isang ngipin sa mga kalapit na server sa Europa.

CyberGhost ay tumatagal ng isang nakakumbinsi na panalo Portugal. Ito rin ay bahagyang mas mabilis sa Romania at Alemanya, ngunit ang pagkakaiba ay bale-wala. NordVPN ay mas mahusay sa UK.

Napakahalaga ng pag-download ng mga bilis habang tinutukoy nila kung gaano kabilis magbubukas ka ng isang website o mag-load ng isang video. Ni ihulog ng VPN ang bola dito, ngunit Mabilis na nagsisimula ang CyberGhost na nawalan ng lupa sa NordVPN habang tumataas ang distansya.

Na may mas mahusay na mga resulta sa mga server ng New York at Los Angeles, Patunayan ng NordVPN ang mas mabilis na VPN para sa pag-browse, streaming, at pag-download sa US. CyberGhost ay hindi kinakailangan mabagal dito, ngunit malinaw naman na tumatagal ng mas malaking Tol sa iyong koneksyon. Ito maaaring humantong sa mga isyu sa buffering kung mayroon kang maraming mga stream na binuksan nang sabay.

Ang trend ay nagpapatuloy sa pinaka malayong mga server sa Hapon at Australia. Naghahatid ang NordVPN ng mas mataas na bilis dito, ngunit ang CyberGhost ay hindi masyadong malayo sa likuran.

Nagwagi para sa Bilis: NordVPN

Parehong mga VPN ay patuloy na mabilis sa aming mga pagsubok sa bilis. Ang CyberGhost ay may mga sandali, ngunit ang NordVPN ay nagbibigay ng mas mahusay na pangkalahatang mga resulta. Isaalang-alang ang VPN na ito sa CyberGhost kung higit kang interesado sa mahusay na pagganap sa mga server sa Europa at sa Amerika.

Subukan ang NordVPN!

7. Mga Server at Network

Ang CyberGhost at NordVPN ay kilala para sa kanilang napakalaking network ng server, at pareho ang nasa isang promising start sa kategoryang ito.

Ang bilang ng mga magagamit na mga bansa ay halos pareho – 90 para sa CyberGhost, at 60 para sa NordVPN. CyberGhost mayroon ding mga server sa Belarus, Colombia, Kenya, at Pakistan, samantalang NordVPN kasama Cyprus, Egypt, Georgia, Latvia, at Turkey.

Ang tunay na nakatayo dito ay ang hilaw na numero ng server. Ang CyberGhost ay may higit sa 5,700+ – hindi isang masamang roster. Gayunpaman, Ganap na trumpeta ng NordVPN na may sariling network ng 5,100+ server.

Totoo na ang bilang ng server ng CyberGhost ay may kasamang mga opsyon na espesyal na layunin para sa streaming at pag-stream. Ngunit Ang NordVPN ay magagawang talunin din iyon, na may limang magkakahiwalay na kategorya ng specialty. Narito ang isang buong pagkasira:

  • 4,600+ Pamantayan mga server (4,400 sa kung saan pinapayagan ang P2P)
  • 460+ Obfuscated server
  • 30 Double VPN server
  • 3 Onion-over-VPN server
  • 70+ Nakalaang IP mga server (opsyonal na dagdag)

Napag-usapan namin ang tungkol sa mga pakinabang ng iba’t ibang server sa seksyon ng streaming. Hindi ang CyberGhost ay masama dito – Napakaganda lang ng NordVPN.

Nagwagi para sa mga Server at Network: NordVPN

Ang parehong mga tagabigay ay nagbibigay sa iyo ng isang mahusay na pagpipilian ng mga server at lokasyon, ngunit ang takeaway ay malinaw. Hindi nag-iiwan ang NordVPN ng anumang silid upang lumiwanag ang CyberGhost, at sa huli ay kukuha ng panalo salamat sa napakalaking, maraming nalalaman network.

Subukan ang NordVPN!

8. Pagkapribado at Seguridad

Kung naghahanap ka ng pinakamataas na antas ng privacy at seguridad, ang CyberGhost at NordVPN ay dalawang serbisyo na hindi ka pabayaan.

Mayroong maraming mga kadahilanan para dito – kabilang ang pag-encrypt na grade-military, mahusay na suporta sa protocol, at isang mahabang listahan ng kapaki-pakinabang na tampok sa seguridad. Higit pa tungkol sa mga nasa ibaba:

Patakaran sa Pag-log

Zero pag-log ay isang patakaran na ibinahagi ng parehong mga VPN, at ito ay nai-back sa pamamagitan ng isang mahalagang kadahilanan – hurisdiksyon.

Ang CyberGhost at NordVPN ay nakabase sa Romania at Panama, ayon sa pagkakabanggit. Ang alinman sa mga bansang ito ay walang ipinag-uutos na mga batas sa pagpapanatili ng data. Inilalagay nito ang parehong mga tagapagbigay ng serbisyo sa isang kanais-nais na posisyon, dahil hindi sila legal na kinakailangan upang mangolekta ng sensitibong impormasyon sa kanilang mga gumagamit.

Ang higit pa, ang Romania at Panama ay hindi miyembro ng alyansa ng 5/9/14, na nangangahulugang hindi sila bahagi ng anumang kasunduan sa pagitan ng mga ahensya ng pagsubaybay sa gobyerno. Marami pang mabuting balita para sa pagiging malay sa privacy.

Sinabi iyon, Ang NordVPN ay may isang kalamangan sa CyberGhost dito – an audit ng independiyenteng seguridad sa pamamagitan ng isang Big Four na kumpanya, na nagpapatunay sa mga paghahabol sa privacy ng provider. Hindi maalok ng CyberGhost ang parehong kapayapaan ng isip, dahil hindi pa ito sumasailalim sa audit ng third-party.

Encryption at Protocol

Ang pamantayang default (at tanging) encryption sa CyberGhost at NordVPN apps ay AES-256, na isinasaalang-alang lubos na ligtas, at imposibleng mag-crack. Pareho silang nag-aalok Perpektong Pasulong na Kalihim at mga dynamic na key key para sa labis na proteksyon.

Ang malaking pagkakaiba dito ay suporta sa protocol:

Ang CyberGhost desktop apps, bilang karagdagan sa pamantayan sa industriya Buksan angVV protocol, nakikipagtulungan din sa IKEv2 at L2TP. Kahit na mas mahusay, madali mong lumipat sa pagitan nila.

Para sa iOS, ginagamit ng CyberGhost ang katutubong IPSec protocol.

Ang NordVPN ay nakatuon lamang sa OpenVPN para sa Windows, Mac, at Android apps nito. IKEv2 / IPSec ay lamang ang iyong pagpipilian sa iOS app, ngunit maaari mong mai-set up nang manu-mano ang OpenVPN protocol sa iyong iPhone o iPad na may isang interface ng third-party.

Katangian ng seguridad

Pagdating sa seguridad, ang parehong mga VPN ay naka-pack na may mga mahahalaga, pati na rin ang isang kahanga-hangang hanay ng mga advanced na tool.

CyberGhost hinati ang mga tampok nito sa tatlong magkakaibang lugar, na ang karamihan sa mga ito ay matatagpuan sa Mga tampok ng koneksyon tab.

Dito, mahahanap mo ang ad blocker at proteksyon sa anti-malware. (NordVPN nag-aalok din ito sa mga nito pagmamay-ari ng CyberSec suite.)

Nagbibigay ang CyberGhost anti-fingerprinting din. Pinapanatili ng tampok na ito ang iyong aktibidad sa pagba-browse at mga gawi mula sa pagsubaybay. Maaaring magtaka ka kung bakit hindi mo nakikita ang kinakailangang awtomatikong pumatay switch. Huwag kang mag-alala, narito – inilalagay ito ng CyberGhost Pangkalahatan tab, sa ilalim ng Mga Setting.

NordVPN nag-aalok ng dagdag na pag-andar ng two pumatay switch; bilang karagdagan sa regular na switch ng pumatay para sa iyong buong koneksyon, nakakakuha ka ng isa pa na huminto sa mga napiling app mula sa pagtagas ng data sa mga kaso ng pang-emergency.

Ang VPN na ito ay mas masusing serbisyo pagdating sa Proteksyon ng pagtagas ng DNS, din. Habang kasama sa CyberGhost ang panukalang ito ng seguridad, maaari mo lamang gamitin ang mga secure na DNS address ng provider. Hinahayaan ka rin ng NordVPN na mag-type ka sa mga pasadyang mga address ng DNS kung gusto mo ang paggamit ng iyong sariling.

NordVPN din ay may tamang tool para sa trabaho pagdating sa mga setting ng stealth para sa pagiging maaasahan ng pagkuha ng nakaraang mahigpit na censorship internet. Ang tawag dito Mga nakalusot na server, ngunit sa katotohanan, ito ay isang ganap na hiwalay na mode ng VPN.

Sa mode na Obfuscated, ikaw magkaroon lamang ng access sa 460+ espesyal na server, hanggang sa i-off ito. Ang mode na ito ay kung ano ang gumagawa ng NordVPN na isa sa mga paborito ng karamihan para sa pagtawid sa Mahusay na Firewall ng China, ngunit maaari mo itong gamitin sa ibang mga bansa na mabigat din sa censorship..

Sa kasamaang palad, Ang CyberGhost ay hindi maaasahang pagpipilian para sa Tsina sa ngayon.

Nagwagi para sa Pagkapribado at Seguridad: NordVPN

Ang NordVPN ay higit na maraming nalalaman, na may mga kahanga-hangang tampok at setting ng pagnanakaw, ngunit ang parehong mga VPN ay malakas na pagpili para sa pribado at ligtas na pag-browse. Kung hindi ka nag-aalala tungkol sa censorship, ang CyberGhost ay may ilang magagandang tampok, pati na rin ang higit na iba’t ibang mga protocol sa VPN.

Subukan ang NordVPN!

9. Pangwakas na Hukuman

Mananalo ang NordVPN sa pitong sa walong kategorya, at maging ang ikawalo – gastos – madaling mag-swing sa ibang paraan. Ito ay nangangahulugang ang CyberGhost ay mas masahol pa, tama?

Hindi talaga. Ginamit namin ang pariralang “parehong VPN” nang 20 beses para sa isang kadahilanan – Ang CyberGhost at NordVPN ay malapit sa bawat isa.

Maaaring hindi maangkin ng CyberGhost ang tagumpay sa karamihan ng mga seksyon, ngunit mayroon pa ring maraming alok. Kung ang streaming, streaming, o seguridad ay nasa tuktok ng iyong listahan, ang abot-kayang VPN ay may bilis, server, at tampok para sa mahusay na pag-access at matatag na proteksyon – at ang lahat ng ito ay nakabalot sa mga natitirang apps.

Ang NordVPN, gayunpaman, ay nagpapatunay na mas mahusay sa lahat ng mga aspeto na ito, sa halos parehong presyo. Nag-aalok ito ng mas kumpletong pakete, kung kaunti lamang. Para sa mga makakaya lamang, para sa VPN ito.

Kim Martin Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map